Giá bán Bộ 6 đèn led âm trần downlight CET-071-5W (Ánh sáng trắng)
Mã SP: 6066
Giá thị trường: 717,000đ - Tiết kiệm: 93,000 ₫(-13%)
Vận chuyển đơn giản
Giới thiệu sản phẩm Bộ 6 đèn led âm trần downlight CET-071-5W (Ánh sáng trắng)
ĐÈN LED ÂM TRẦN MẮT ẾCH – 5W
Mã sp: CET – 071
Công Suất : 5W
Thông số kỹ thuật:
| Tính Năng | Thông Số |
| Quang Thông (Lm) | 425lm |
| Điện Áp (V) | 85 – 265 VAC |
| Tần số điện lưới | 50 – 60hz |
| Kích Thước (mm) | Ø105 x H90mm. Kích thước lỗ : 86mm |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trắng ấm |
| Nhiệt độ màu (K) | 6000 – 6500 , 4000 – 4500 |
| Góc chiếu (°) | 120 |
| Công suất tiêu thụ (W) | 5W |
| Tuổi thọ led (giờ) | 6000 |
|
|
|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
Thông tin sản phẩm Bộ 6 đèn led âm trần downlight CET-071-5W (Ánh sáng trắng)
- 6 x Sản phẩm
| SKU | XI253HLAA17G0RVNAMZ-1794297 |
| Mẫu mã | CET-071-5W |
| Kích thước sản phẩm (D x R x C cm) | 10.5x10.5x9 |
| Bảo hành | Bảo hành 24 tháng bằng tem phụ |
| Trọng lượng (KG) | 0.2 |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng An Giang
,Đèn quạt trần long khánh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 4
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng hội an
,Đèn quạt trần từ sơn
,Đèn quạt trần an nhơn
,Đèn trang trí hiện đại Quận 7
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Quốc Oai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lai Châu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Nam
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hưng Yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 9
,Đèn trang trí hiện đại Quận 11
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 2
,Đèn quạt trần gia rai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đồng Nai
,Đèn quạt trần đông triều
,Đèn trang trí hiện đại Quận 10
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Phú Nhuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Cầu Giấy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đồng xoài
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đan Phượng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Nội
,Đèn quạt trần hồng lĩnh
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Nhà Bè
,Đèn quạt trần nghĩa lộ
,Đèn trang trí hiện đại Quận 9
,Đèn quạt trần buon hồ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Tân
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng việt trì
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng buôn ma thuột
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàng Mai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đông hà
,Đèn quạt trần hòang mai
,Đèn quạt trần phước long
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phan rang
,Đèn trang trí hiện đại Quận Thủ Đức
,Đèn quạt trần phú mỹ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bạc Liêu
,Đèn quạt trần ngã bảy
,Đèn quạt trần ba đồn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lâm đồng
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Từ Liêm
,Đèn quạt trần quãng yên
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Mê Linh
,Đèn trang trí hiện đại Quận 3
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sóc Trăng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Gia Lai
,Đèn trang trí hiện đại Quận 4
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















