Giá bán Bộ 6 đèn led âm trần downlight CET-071-7W (Ánh sáng trắng)
Mã SP: 6067
Giá thị trường: 747,000đ - Tiết kiệm: 74,000 ₫(-10%)
Vận chuyển đơn giản
Giới thiệu sản phẩm Bộ 6 đèn led âm trần downlight CET-071-7W (Ánh sáng trắng)
ĐÈN LED ÂM TRẦN MẮT ẾCH 071 – 7W
Mã sp: CET – 071
Công Suất : 7W
Thông số kỹ thuật:
| Tính Năng | Thông Số |
| Quang Thông (Lm) | 595lm |
| Điện Áp (V) | 85 – 265 VAC |
| Tần số điện lưới | 50 -60hz |
| Kích Thước (mm) | Ø105 x H90mm. Kích thước lỗ : 86mm |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trắng ấm |
| Nhiệt độ màu (K) | 6000 – 6500 , 4000 – 4500 |
| Góc chiếu (°) | 120 |
| Công suất tiêu thụ (W) | 7W |
| Tuổi thọ led (giờ) | 6000 |
|
|
|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
Thông tin sản phẩm Bộ 6 đèn led âm trần downlight CET-071-7W (Ánh sáng trắng)
- 6 x sản phẩm
| SKU | XI253HLAA17G48VNAMZ-1794422 |
| Mẫu mã | CET-071-7W |
| Kích thước sản phẩm (D x R x C cm) | 10.5x10.5x9 |
| Bảo hành | Bảo hành 2 năm bằng tem phụ |
| Trọng lượng (KG) | 0.2 |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn trang trí hiện đại Quận 7
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Thủ Đức
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vĩnh Long
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phủ lý
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng sa đéc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 8
,Đèn quạt trần thái hòa
,Đèn quạt trần long khánh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Ninh Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Thuận
,Đèn quạt trần hương trà
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Phú Xuyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 12
,Đèn quạt trần An Khê
,Đèn quạt trần tân châu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Kiên Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Điện Biên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tam kỳ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng ninh bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sài Gòn
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Trì
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đà Nẵng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Kạn
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Mê Linh
,Đèn quạt trần cửa lò
,Đèn trang trí hiện đại Quận 2
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tháp chàm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tân an
,Đèn quạt trần gò công
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Nam
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tuyên Quang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Phú Yên
,Đèn quạt trần từ sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng việt trì
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng long khánh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lâm Đồng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bạc Liêu
,Đèn quạt trần kỳ anh
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Oai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Củ Chi
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Ninh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lai Châu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Thạnh
,Đèn trang trí hiện đại Quận 8
,Đèn quạt trần hương thủy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Ba Đình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Thanh Xuân
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Chương Mỹ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vũng Tàu
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















