Giá bán Đèn bàn ngủ đầu giường RT8068A
Mã SP: 6940
Giá thị trường: 2,068,000đ - Tiết kiệm: 268,000 ₫(-13%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn bàn ngủ đầu giường RT8068A chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn bàn ngủ đầu giường RT8068A trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RT8068A |
| Tên Sản Phẩm | Đèn bàn ngủ đầu giường RT8068A |
| Kiểu | Đèn bàn cho Trang chủ và khách sạn |
| đóng gói | 1pc / Bọt + carton |
| Màu | trắng |
| Chứng chỉ | có sẵn |
| Vật chất | gỗ và kim loại |
| Hoàn thành | Chrome, Brushed niken, đồng thau, Golden, vv |
| Vôn | 110V / 220V hoặc OEM |
| Ánh sáng | 1 |
| Nguồn sáng | tiêt kiệm năng lượng |
| MOQ | 50 PCS |
| Khả năng cung cấp | 8000 chiếc / tháng |
| Chính sách thanh toán | 30% trước và cân bằng trước khi giao hàng |
| Thời gian giao hàng | 10-15days |
| đóng gói | Xuất Carton với đèn Khung K / D và xốp bên trong |
| Các chú thích | Mỗi đèn có thể được tùy chỉnh trong thiết kế, màu sắc và kích cỡ; |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng TPHCM
,Đèn trang trí hiện đại Quận Thủ Đức
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng hội an
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Thạnh
,Đèn trang trí hiện đại Quận 10
,Đèn quạt trần long mỹ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Tân
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Nhà Bè
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Mê Linh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phan thiết
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Phú
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phú quốc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Định
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Bình Chánh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Thuận
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Ứng Hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Trị
,Đèn quạt trần hương trà
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng An Giang
,Đèn quạt trần kiến tường
,Đèn quạt trần tân yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Nam
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phủ lý
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Thanh Xuân
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng điện biên phủ
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Phú Xuyên
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Cần Giờ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Phú Nhuận
,Đèn trang trí hiện đại Quận Bình Tân
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sơn La
,Đèn quạt trần an nhơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng vĩnh yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng thủ dầu một
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng việt trì
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Mỹ Đức
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đan Phượng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng di linh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tiền Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Ninh
,Đèn trang trí hiện đại Quận 9
,Đèn quạt trần ngã bảy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 10
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bắc Từ Liêm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 1
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sài Gòn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cao lãnh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Long An
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Gia Lai
,Đèn quạt trần kỳ anh
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















