Giá bán Đèn bàn ngủ đầu giường RTB8083A
Mã SP: 7028
Giá thị trường: 2,222,000đ - Tiết kiệm: 422,000 ₫(-19%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn bàn ngủ đầu giường RTB8083A chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn bàn ngủ đầu giường RTB8083A trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RTB8083A |
| Tên sản phẩm | Đèn bàn ngủ đầu giường RTB8083A |
| Thể loại | đèn bàn pha lê |
| Mẫu vật | có sẵn |
| Ứng dụng | Khách sạn / Nhà / Phòng ngủ / Phòng khách, vv |
| Nguồn sáng | LED; Tiêt kiệm năng lượng; huỳnh quang |
| Chủ Lamp | E27 |
| Công suất | Max 60W |
| Vôn | 110-240V |
| bóng đèn đi kèm | Không |
| phụ kiện | vít Spike |
| MOQ | 50 chiếc |
| Chứng chỉ | CE, RoHS |
| Thanh toán | L / C, T / T, Paypal, ký quỹ |
| Cài đặt | Gắn bề mặt |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn trang trí hiện đại Huyện Đông Anh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huế
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Bình Chánh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Phú Thọ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng uông bí
,Đèn trang trí hiện đại Quận 6
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cao Bằng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng móng cái
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tuyên Quang
,Đèn quạt trần bình long
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàng Mai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bắc Từ Liêm
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Quốc Oai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tháp chàm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Ngãi
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng long khánh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng rạch giá
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng thủ dầu một
,Đèn quạt trần hương thủy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Phú Nhuận
,Đèn trang trí hiện đại Quận 10
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Phước
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Tân
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng di linh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Dương
,Đèn quạt trần bình minh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Nam
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng hội an
,Đèn trang trí hiện đại Quận Tân Phú
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đà lạt
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Phú Xuyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Long Biên
,Đèn quạt trần kiến tường
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Gia Lâm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Hóc Môn
,Đèn quạt trần an nhơn
,Đèn quạt trần ba đồn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Giang
,Đèn quạt trần từ sơn
,Đèn quạt trần gia nghia
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vĩnh Phúc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng nha trang
,Đèn quạt trần kỳ anh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 7
,Đèn quạt trần hòang mai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 8
,Đèn quạt trần thái hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng chế linh
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Nhà Bè
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















