Giá bán Đèn thả trang trí bàn ăn RLT0004
Mã SP: 6147
Giá thị trường: 410,000đ - Tiết kiệm: 0 ₫(-0%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn thả trang trí bàn ăn RLT0004 chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn thả trang trí bàn ăn RLT0004 trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLT0004 |
| Tên | Đèn thả trang trí bàn ăn RLT0004 |
| Phẩm chất | chất lượng cao |
| Vật liệu | Nhôm |
| Chụp đèn | Thép |
| Xi mạ | chrome |
| Nguồn sáng | LED; tiết kiệm năng lượng, vv (theo yêu cầu) |
| Đèn | không bao gồm (có thể giúp sắp xếp) |
| Chui đèn | E27 |
| Công suất | 40W (có thể được điều chỉnh theo điều kiện cụ thể) |
| Dòng điện | 220V (có thể được điều chỉnh theo điều kiện cụ thể) |
| Kích thước | W19 * 41cm (có thể điều chỉnh) |
| Nơi Giao hàng | Hồ Chí Minh |
| Đóng gói | gói tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Phụ kiện | vít, dây điện |
| Ứng dụng | nhà phòng ăn, khách sạn, nhà hàng, quầy bar, vv |

Phân phối Đèn thả trang trí bàn ăn RLT0004 cho nhiều đại lý lớn, Đèn thả trang trí bàn ăn RLT0004 cam kết giá rẻ nhất.

SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn trang trí hiện đại Huyện Ứng Hòa
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Oai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng rạch giá
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng mỹ tho
,Đèn trang trí hiện đại Quận 5
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sơn La
,Đèn quạt trần vĩnh châu
,Đèn quạt trần tân yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Hóc Môn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tuyên Quang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hải Dương
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 2
,Đèn trang trí hiện đại Quận 10
,Đèn quạt trần quãng yên
,Đèn quạt trần An khe
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Long Biên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Nội
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đà lạt
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng buôn ma thuột
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Củ Chi
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cam ranh
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đan Phượng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Kon Tum
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đồng xoài
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huế
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lào Cai
,Đèn quạt trần thái hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đà Nẵng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hà Đông
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sóc Trăng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tây Hồ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Nam
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng An Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng thủ dầu một
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thường Tín
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tam kỳ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Phước
,Đèn trang trí hiện đại Quận 7
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng TPHCM
,Đèn quạt trần song cầu
,Đèn quạt trần bến cat
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng sầm sơn
,Đèn quạt trần long khánh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng di linh
,Đèn trang trí hiện đại
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Thuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng long xuyên
,Đèn quạt trần kỳ anh
,Đèn quạt trần dĩ an
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đông Anh
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















