Giá bán Đèn thả trang trí bàn ăn RLT0013
Mã SP: 6148
Giá thị trường: 650,000đ - Tiết kiệm: 0 ₫(-0%)
Vận chuyển đơn giản
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLT0013 |
| Tên | Đèn thả trang trí bàn ăn RLT0013 |
| Phẩm chất | chất lượng cao |
| Vật liệu thân đèn | kính và thép |
| Chụp đèn | ly |
| Hoàn thành | chrome |
| Nguồn sáng | LED; tiết kiệm năng lượng, vv (theo yêu cầu) |
| Bóng đèn | không bao gồm (có thể giúp sắp xếp) |
| Đuôi đèn | E27 |
| Công suất | 40W (có thể được điều chỉnh theo điều kiện cụ thể) |
| Nguồn điện | 220V (có thể được điều chỉnh theo điều kiện cụ thể) |
| Kích thước cơ thể | W19 * 41cm (có thể điều chỉnh) |
| Vị trí giao hàng | Hồ Chí Minh |
| Đóng gói | gói tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Phụ kiện | vít, dây điện |
| Ưng dụng | nhà phòng ăn, khách sạn, nhà hàng, quầy bar, vv |

SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phủ lý
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hưng Yên
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Gia Lâm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Phú
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Cần Giờ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng chế linh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Nam
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vĩnh Phúc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hà Đông
,Đèn trang trí hiện đại Quận 5
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cam ranh
,Đèn quạt trần gia rai
,Đèn trang trí hiện đại Quận 9
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phú quốc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Bình Chánh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Gò Vấp
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đà Lạt
,Đèn trang trí hiện đại Quận 10
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Hóc Môn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng hội an
,Đèn quạt trần hương trà
,Đèn quạt trần duyen hai
,Đèn quạt trần vĩnh châu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 12
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Nam
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sóc Trăng
,Đèn quạt trần An Khê
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 11
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huế
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tiền Giang
,Đèn quạt trần An khe
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hải Dương
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Oai
,Đèn quạt trần thuận an
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 6
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thanh Hóa
,Đèn quạt trần thái hòa
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Mê Linh
,Đèn quạt trần dĩ an
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Tân
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thường Tín
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bạc Liêu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Cần Giờ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bến Tre
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Nhà Bè
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cà Mau
,Đèn quạt trần gia nghia
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Giang
,Đèn trang trí hiện đại Quận 6
,Đèn trang trí hiện đại Quận 3
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















