Giá bán Đèn thả trang trí bàn ăn RLT0068
Mã SP: 6149
Giá thị trường: 650,000đ - Tiết kiệm: 0 ₫(-0%)
Vận chuyển đơn giản
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLT0068 |
| Tên | Đèn thả trang trí bàn ăn RLT0068 |
| Phẩm chất | chất lượng cao |
| Vật liệu | Thủy Tinh |
| Chụp đèn | Thủy Tinh |
| Nguồn sáng | LED; tiết kiệm năng lượng, vv (theo yêu cầu) |
| Đèn | không bao gồm (có thể giúp sắp xếp) |
| Ổ cắm | E27 |
| Công suất | 40W (có thể được điều chỉnh theo điều kiện cụ thể) |
| Dòng điện | 220V (có thể được điều chỉnh theo điều kiện cụ thể) |
| Kích thước | W19 * 41cm (có thể điều chỉnh) |
| Ứng dụng | nhà phòng ăn, khách sạn, nhà hàng, quầy bar, vv |
Đèn thả trang trí bàn ăn RLT0068 chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn thả trang trí bàn ăn RLT0068 trên toàn quốc.
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phan rang
,Đèn quạt trần buon hồ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Nhà Bè
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Hóc Môn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tuyên Quang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Thạnh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng sa đéc
,Đèn trang trí hiện đại Quận Bình Thạnh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tiền Giang
,Đèn quạt trần thái hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đông hà
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Nghệ An
,Đèn quạt trần ba đồn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hòa Bình
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Mê Linh
,Đèn trang trí hiện đại Quận 5
,Đèn quạt trần An Khê
,Đèn quạt trần ngã năm
,Đèn quạt trần kiến tường
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Oai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thái Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 5
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Trị
,Đèn quạt trần bình long
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tây Ninh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Ngãi
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đà Nẵng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng nha trang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Lắk
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàng Mai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bến Tre
,Đèn trang trí hiện đại Quận 10
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng vĩnh yên
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thạch Thất
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng rạch giá
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 8
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cần Thơ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phú quốc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thái Nguyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 12
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Củ Chi
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng vị thanh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng việt trì
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 9
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 7
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cao lãnh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lào Cai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàn Kiếm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 4
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















