Giá bán Đèn tường Led ngoài trời RLNT0230-6W
Mã SP: 6983
Giá thị trường: 1,222,000đ - Tiết kiệm: 122,000 ₫(-10%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường Led ngoài trời RLNT0230-6W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường Led ngoài trời RLNT0230-6W trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLNT0230-6W |
| Tên: | Đèn tường Led ngoài trời RLNT0230-6W |
| Kích thước | 100x100 |
| Sức mạnh của Led | 6 Wát |
| Luminous flux | 540lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 13-18VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K |
| 6000-6500 K, 7000-7500 K | |
| Chất liệu | nhôm die đúc |
| Chùm tia góc | 25/45/60/90/120 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 9 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 3 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàn Kiếm
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bắc Từ Liêm
,Đèn quạt trần ba đồn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tuyên Quang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 12
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Phú Nhuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vĩnh Long
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lạng Sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng châu đốc
,Đèn quạt trần kỳ anh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng An Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Nam Định
,Đèn trang trí hiện đại Quận 5
,Đèn quạt trần An khe
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Nam
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng long xuyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cam ranh
,Đèn quạt trần hồng lĩnh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Tân
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Hóc Môn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng vĩnh yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng hội an
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng nha trang
,Đèn quạt trần gia rai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Định
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tam kỳ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàng Mai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Nhà Bè
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng song công
,Đèn quạt trần ngã bảy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Khánh Hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Nghệ An
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Trị
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đồng xoài
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Oai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vĩnh Phúc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng tân an
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bến Tre
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng qui nhơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 8
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Nội
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Kon Tum
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Nam
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vũng Tàu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đông hà
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng hà tiên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Phú
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng ninh bình
,Đèn quạt trần thái hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hải Dương
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















