Giá bán Đèn tường trang trí RLTU061-6W
Mã SP: 7206
Giá thị trường: 915,000đ - Tiết kiệm: 155,000 ₫(-17%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường trang trí RLTU061-6W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường trang trí RLTU061-6W trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLTU061-6W |
| Tên sản phẩm | Đèn tường trang trí RLTU061-6W |
| kích thước | L190 * 30 * H60 |
| sức mạnh của Led | 8 Wát |
| Luminous flux | 720lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 23-32VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K |
| 6000-6500 K | |
| chất liệu | nhôm die đúc |
| chùm tia góc | 45 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 9 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 3 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vĩnh Phúc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Điện Biên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng móng cái
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Đống Đa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Hóc Môn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sơn La
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Nghệ An
,Đèn quạt trần long mỹ
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Trì
,Đèn quạt trần hòang mai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đồng hới
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Ninh Thuận
,Đèn quạt trần quãng yên
,Đèn quạt trần gò công
,Đèn quạt trần song cầu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng buôn ma thuột
,Đèn trang trí hiện đại Quận Bình Tân
,Đèn quạt trần hồng lĩnh
,Đèn quạt trần An Khê
,Đèn quạt trần bến cat
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng qui nhơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Giang
,Đèn quạt trần phước long
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sóc Trăng
,Đèn trang trí hiện đại Quận 12
,Đèn quạt trần bỉm sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Tĩnh
,Đèn quạt trần An khe
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng long xuyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Long Biên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Ngãi
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Trà Vinh
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Ứng Hòa
,Đèn quạt trần tân yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Trị
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng châu đốc
,Đèn quạt trần hương thủy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đồng xoài
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng TPHCM
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 7
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lâm Đồng
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Gia Lâm
,Đèn quạt trần bình long
,Đèn trang trí hiện đại Quận Phú Nhuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Phú Nhuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thái Nguyên
,Đèn quạt trần phú mỹ
,Đèn trang trí hiện đại Quận 4
,Đèn quạt trần an nhơn
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















