Giá bán Đèn tường trang trí RLTU066-8W
Mã SP: 7205
Giá thị trường: 853,000đ - Tiết kiệm: 93,000 ₫(-11%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường trang trí RLTU066-8W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường trang trí RLTU066-8W trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLTU066-8W |
| Tên sản phẩm | Đèn tường trang trí RLTU066-8W |
| kích thước | 280*74*70 |
| sức mạnh của Led | 8 Wát |
| Luminous flux | 720lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 18-25VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K |
| 6000-6500 K | |
| chất liệu | nhôm die đúc |
| chùm tia góc | 120 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 8 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 2 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng móng cái
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 1
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thường Tín
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đan Phượng
,Đèn quạt trần quãng yên
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Đông Anh
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Ứng Hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phan rang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hòa Bình
,Đèn quạt trần phổ yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Dương
,Đèn quạt trần kỳ anh
,Đèn quạt trần nghĩa lộ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng song công
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đồng hới
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Tân
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Trà Vinh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thanh Hóa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Cần Giờ
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Chương Mỹ
,Đèn quạt trần thái hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng
,Đèn quạt trần song cầu
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Hoài Đức
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lâm đồng
,Đèn trang trí hiện đại Quận 7
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phúc yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sài Gòn
,Đèn quạt trần đông triều
,Đèn trang trí hiện đại Quận Thủ Đức
,Đèn quạt trần điện bàn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đồng Tháp
,Đèn trang trí hiện đại Quận 10
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tây Ninh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phan thiết
,Đèn quạt trần cửa lò
,Đèn quạt trần buon hồ
,Đèn trang trí hiện đại Quận Tân Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng biên hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hải Phòng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Long An
,Đèn quạt trần An khe
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vĩnh Phúc
,Đèn quạt trần gia nghia
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Lai Châu
,Đèn quạt trần tân châu
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Phú Xuyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Thạnh
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Nhà Bè
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bắc Từ Liêm
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















