Giá bán Đèn tường trang trí RLTU071-6W
Mã SP: 7204
Giá thị trường: 756,000đ - Tiết kiệm: 136,000 ₫(-18%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường trang trí RLTU071-6W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường trang trí RLTU071-6W trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLTU071-6W |
| Tên sản phẩm | Đèn tường trang trí RLTU071-6W |
| kích thước | 180*60*75 mét |
| sức mạnh của Led | 6 Wát |
| Luminous flux | 270lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | AC85-260V |
| Điện Áp đầu ra | 13-18VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K |
| 6000-6500 K | |
| chất liệu | nhôm die đúc |
| chùm tia góc | 45 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 8 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 2 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng vị thanh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Kon Tum
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Sóc Sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 3
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tuyên Quang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 12
,Đèn quạt trần phổ yên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Ba Đình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Phú
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cà Mau
,Đèn quạt trần mường lay
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cam ranh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng hội an
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thạch Thất
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng sa đéc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thái Nguyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Thuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng An Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng châu đốc
,Đèn quạt trần gò công
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng long xuyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Dương
,Đèn trang trí hiện đại Quận Tân Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng hà tiên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bạc Liêu
,Đèn quạt trần ninh hòa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Phước
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Nhà Bè
,Đèn quạt trần quãng yên
,Đèn quạt trần An khe
,Đèn trang trí hiện đại Quận Phú Nhuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Kiên Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hoàn Kiếm
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Nhà Bè
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thái Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đà lạt
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Trà Vinh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sơn La
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng việt trì
,Đèn quạt trần kiến tường
,Đèn quạt trần cai lậy
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 2
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Mỹ Đức
,Đèn quạt trần gia rai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Trị
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng TPHCM
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Trì
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hải Dương
,Đèn trang trí hiện đại Quận 8
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















