Giá bán Đèn tường trang trí RLTU078-3W
Mã SP: 7208
Giá thị trường: 466,000đ - Tiết kiệm: 46,000 ₫(-10%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường trang trí RLTU078-3W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường trang trí RLTU078-3W trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLTU078-3W |
| Tên sản phẩm | Đèn tường trang trí RLTU078-3W |
| kích thước | 55*75 |
| sức mạnh của Led | 3 Wát |
| Luminous flux | 270lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | 7.8-10VDC |
| Điện Áp đầu ra | 13-18VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K |
| 6000-6500 K | |
| chất liệu | nhôm die đúc |
| chùm tia góc | 45 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 8 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 2 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn quạt trần gia nghia
,Đèn quạt trần ba đồn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng nha trang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 5
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng chế linh
,Đèn quạt trần tân châu
,Đèn quạt trần vĩnh châu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Sơn La
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Phú
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hà Đông
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đồng xoài
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Định
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tiền Giang
,Đèn trang trí hiện đại Quận Bình Tân
,Đèn quạt trần mường lay
,Đèn trang trí hiện đại
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Bình Chánh
,Đèn quạt trần từ sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Ba Đình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 1
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng vị thanh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng An Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đồng hới
,Đèn quạt trần bỉm sơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng móng cái
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Khánh Hòa
,Đèn quạt trần dĩ an
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Nhà Bè
,Đèn trang trí hiện đại Quận Tân Phú
,Đèn trang trí hiện đại Quận 12
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Nội
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 4
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng ninh bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Gò Vấp
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng buôn ma thuột
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Ninh Thuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Cần Thơ
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Hóc Môn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bắc Ninh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Phú Nhuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng phủ lý
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Dương
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng cam ranh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Nhà Bè
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đà lạt
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Bình
,Đèn quạt trần phú mỹ
,Đèn quạt trần song cầu
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Lắk
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hậu Giang
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















