Giá bán Đèn tường trang trí RLTU078-8W
Mã SP: 7209
Giá thị trường: 1,025,000đ - Tiết kiệm: 225,000 ₫(-22%)
Vận chuyển đơn giản
Đèn tường trang trí RLTU078-8W chất lượng cao, bán sỉ lẻ Đèn tường trang trí RLTU078-8W trên toàn quốc.
| Nhãn hiệu | ROILED |
| Model | RLTU078-8W |
| Tên sản phẩm | Đèn tường trang trí RLTU078-8W |
| kích thước | 310*60*30 |
| sức mạnh của Led | 8 Wát |
| Luminous flux | 720lm |
| đèn hiệu quả | 90-100lm/w |
| Điện Áp đầu vào | 100-260 V |
| Điện Áp đầu ra | 23-32VDC |
| Driver Hiện Tại | 300mA |
| Nhiệt Độ màu | 2800-3000 K, 4000-4500 K |
| 6000-6500 K | |
| chất liệu | nhôm die đúc |
| chùm tia góc | 90 ° |
| nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 ° C |
| Led Nhãn Hiệu | Epistar hoặc Bridgelux |
| Hiệu Quả năng lượng | > 85% |
| Power Factor (PF) | ≥0. 8 |
| LED chỉ số màu (CRI) | Ra > 75 |
| LED đời | 5,0000 giờ |
| giấy chứng nhận | CE, ROHS, EMC, LVD |
| bảo hành | 2 Năm |
| miếng mỗi thùng carton | 12 cái |
SIÊU THỊ ĐÈN LED
Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm đèn năng lượng mặt trời đa dạng, bao gồm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng đường phố, đèn năng lượng mặt trời trang trí, và đèn năng lượng mặt trời cảm ứng. Tất cả sản phẩm đều được cung cấp với mức giá cạnh tranh, đảm bảo chất lượng cao và hiệu suất tối ưu.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có các loại đèn LED và đèn trang trí khác, với mức giá cạnh tranh từ kho. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng và chính xác, khách hàng có thể thanh toán sau khi nhận hàng. Chúng tôi cam kết mang đến sự hài lòng tuyệt đối cho quý khách hàng với những giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm cùng với chính sách bảo hành lên đến 3 năm.
Tag:
Đèn Trụ Cổng Năng Lượng ninh bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Yên Bái
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng đông hà
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Trà Vinh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Nam
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 11
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Bình Thạnh
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Phú
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng buôn ma thuột
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Hà Đông
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 4
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thạch Thất
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Long Biên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Đắk Lắk
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Ngãi
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Phú Nhuận
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Vĩnh Phúc
,Đèn quạt trần ba đồn
,Đèn quạt trần thái hòa
,Đèn trang trí hiện đại Quận 3
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hà Nội
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Bình Dương
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Cần Giờ
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hòa Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Huyện Nhà Bè
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Hoài Đức
,Đèn quạt trần an nhơn
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng sa đéc
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Đống Đa
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Tiền Giang
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Hải Phòng
,Đèn trang trí hiện đại Quận 10
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 12
,Đèn quạt trần tân châu
,Đèn quạt trần An khe
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Nam Định
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng điện biên phủ
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Phú Xuyên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận Tân Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Điện Biên
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quảng Ninh
,Đèn quạt trần gia nghia
,Đèn trang trí hiện đại Huyện Thanh Oai
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Quận 1
,Đèn quạt trần vĩnh châu
,Đèn quạt trần kiến tường
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Thái Bình
,Đèn Trụ Cổng Năng Lượng Phú Yên
,-
Online:
-
Today:
-
Past 24h:
-
All:

Sản phẩm chất lượng cao
Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toán khi nhận hàng 





















